วันที่ 14 มิถุนายน 2567 คณะสัตวแพทยศาสตร์ มทร.ศรีวิชัย ได้ดำเนินการจัดกิจกรรม 5ส พลัส (5ส+) เพื่อเสริมสร้างความเป็นระเบียบเรียบร้อย และเพิ่มประสิทธิภาพในการทำงาน ทั้งนี้ ได้รับเกียรติจากคณะกรรมการตรวจภายนอก จากคณะเกษตรศาสตร์ และ สำนักงานวิทยาเขตนครศรีธรรมราช (ทุ่งใหญ่) โดยมีผู้บริหารและบุคลากรให้การต้อนรับ ณ คณะสัตวแพทยศาสตร์ มทร.ศรีวิชัย
![](https://vet.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/สำเนาของ-ภาพหัวเรื่องหน่วยงาน-1200-x-630-px-7.png)