วันที่ 18 กรกฎาคม 2567 บุคลากรและนักศึกษา คณะสัตวแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลศรีวิชัย เข้าร่วม พิธีถวายเทียนพรรษา ประจำปี 2567 ณ วัดมะเฟืองใต้ และวัดใหม่ ต.ทุ่งใหญ่ อ.ทุ่งใหญ่ จ.นครศรีธรรมราช โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ขวัญหทัย ใจเปี่ยม รองอธิการบดีประจำวิทยาเขตนครศรีธรรมราช เป็นประธานในพิธีถวายเทียนพรรษา ประจำปี 2567 พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากรและนักศึกษา มทร.ศรีวิชัย ทุ่งใหญ่
![](https://vet.rmutsv.ac.th/ruts/wp-content/uploads/2024/07/httpsvet.rmutsv.ac_.thruts202407196887continuing.png)